Nhà bán chính chủ tại Bình Trị Đông, Quận Bình Tân - 122m² - Đang kinh doanh quán cà phê | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán chính chủ tại Bình Trị Đông, Quận Bình Tân - 122m² - Đang kinh doanh quán cà phê

9.6 tỷ
122 m² - 79 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
8 Phòng
Diện tích
122 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu một cơ hội đầu tư hấp dẫn với căn nhà chính chủ tại Bình Trị Đông, Quận Bình Tân. Với diện tích lên đến 122,2m², căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là một tài sản tiềm năng cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: 7 phòng ngủ, 8 toilet
  • Đặc điểm: Đang hoạt động kinh doanh quán cà phê, thu hút khách hàng nhờ vị trí thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Di chuyển dễ dàng tới các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho sinh sống và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đồng thời là cơ hội đầu tư kinh doanh hiệu quả trong lĩnh vực ẩm thực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.