Nhà bán Bùi Đình Túy, Bình Thạnh 30m² giá 5.49 tỷ - Đúc giả, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Bùi Đình Túy, Bình Thạnh 30m² giá 5.49 tỷ - Đúc giả, ở ngay!

5.49 tỷ
30 m² - 183 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chuyên gia tìm kiếm không gian sống lý tưởng tại Bình Thạnh, nơi giao thoa giữa tiện nghi hiện đại và không gian yên tĩnh? Đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ với ngôi nhà tuyệt đẹp trên đường Bùi Đình Túy!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:30m², sổ vuông đẹp
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Nhà đúc giả, tiện nghi đầy đủ, có thể ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Phan Văn Trị và Nguyễn Xí, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Quận 1
  • Hẻm sạch sẽ, thông thoáng, phù hợp cho xe hơi ra vào
  • Chỉ mất vài phút để tiếp cận các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.49 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, những ai tìm kiếm không gian sống gần gũi, an lành nhưng vẫn dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.