Nhà bán Bình Tân 104.4m² giá 8.2 tỷ - Thiết kế hiện đại, đường thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Bình Tân 104.4m² giá 8.2 tỷ - Thiết kế hiện đại, đường thông thoáng!

8.2 tỷ
104.4 m² - 79 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
104.4 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà mới tại Bình Tân với thiết kế hiện đại và tiện nghi, rất thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104.4m² (5.8 x 18m)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, nhà đang trong quá trình hoàn thiện
  • Đặc điểm: Đường trước nhà thông tứ hướng, xe hơi ra vào thoải mái, khu dân cư an ninh, thuận tiện cho việc ở và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Bình Hưng Hòa B khoảng 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường chính như Quốc lộ 1A và Nguyễn Văn Luông, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.2 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn, những ai muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái và yên tĩnh, cũng như các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.