Nhà bán Bình Đông, P15, Q8 - 25.6m², giá 2.78 tỷ - Sổ hồng riêng, hẻm thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Bình Đông, P15, Q8 - 25.6m², giá 2.78 tỷ - Sổ hồng riêng, hẻm thông thoáng!

2.78 tỷ
25.6 m² - 109 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Bình Đông, Phường 15, Quận 8! Ngôi nhà không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn có vị trí tiện lợi, gần trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.6m² (3.2m x 8m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 lửng, gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet và ban công rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, hẻm rộng 3m thông thoáng, xe ba gác có thể vào tận nhà. Cách mặt tiền chính khoảng 100m, rất thuận tiện cho việc di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an sinh y tế cho cư dân
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.780.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!