Nhà bán 330 đường Thống Nhất, Gò Vấp 21.9m² giá 2.1 tỷ - Vô ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán 330 đường Thống Nhất, Gò Vấp 21.9m² giá 2.1 tỷ - Vô ở ngay!

2.1 tỷ
21 m² - 100 triệu/m²

16, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
21 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng trên đường Thống Nhất, Gò Vấp! Ngôi nhà này không chỉ có diện tích lý tưởng mà còn nằm trong khu vực đầy đủ tiện ích, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21.9m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp và ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, cứng cáp, chỉ cách hẻm xe hơi 10m, dễ dàng di chuyển ra đường lớn Thống Nhất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND An Hội Đông, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Các trường học từ mẫu giáo đến trung học phổ thông chỉ trong bán kính 1km
  • Chợ gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 1.5km đến LotteMart Nguyễn Văn Lượng, thoải mái cho việc mua sắm lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, sạch sẽ và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!