Nhà Ba Đình, Quận 8, 18.72m² giá 2.38 tỷ - Chính chủ, sổ hồng riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Ba Đình, Quận 8, 18.72m² giá 2.38 tỷ - Chính chủ, sổ hồng riêng!

2.38 tỷ
18.72 m² - 127 triệu/m²

Phường 08, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
18.72 m²

Khám phá ngay ngôi nhà lý tưởng tại phường 8, quận 8, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà ấm cúng, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18.72m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà hướng Nam, pháp lý rõ ràng, chính chủ, có sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Ba Đình, thuận tiện cho việc đưa đón học sinh
  • Cách chợ Ba Đình chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như 1, 5, 7
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận tiện cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.38 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, cặp đôi mới cưới hoặc những người đang tìm kiếm chốn an cư lạc nghiệp tại khu vực sôi động của quận 8.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!