Nhà 8 tầng thang máy Phúc Đồng 85m² giá 20 tỷ - An ninh tuyệt đối, gần sân golf! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 8 tầng thang máy Phúc Đồng 85m² giá 20 tỷ - An ninh tuyệt đối, gần sân golf!

20 tỷ
85 m² - 235 triệu/m²

Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào đón bạn đến với ngôi nhà 8 tầng thang máy đẳng cấp tại khu phân lô quân đội 918 Phúc Đồng, quận Long Biên. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà không chỉ đẹp mà còn an ninh tuyệt đối, nằm cạnh sân golf Long Biên và AEON Mall Long Biên, thuận tiện cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 8 tầng, thiết kế thông minh với đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Thang máy hiện đại, full nội thất cao cấp, gara siêu rộng có sức chứa 3-4 ô tô, đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân golf Long Biên, lý tưởng cho những người yêu thích thể thao và thư giãn.
  • Cách AEON Mall Long Biên chỉ vài phút đi xe, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến cầu Vĩnh Tuy, dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ VND (có thương lượng mạnh)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình lớn, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, an toàn và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam