Nhà 8 tầng phố Nguyễn Khang, 190m² giá 57 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 8 tầng phố Nguyễn Khang, 190m² giá 57 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

57 tỷ
190 m² - 300 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
190 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Nhà 8 tầng tọa lạc tại phố Nguyễn Khang, khu vực sầm uất với dân trí cao, chỉ cách Trần Duy Hưng vài bước chân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190m²
  • Số tầng: 8
  • Bố trí: 26 phòng đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho thuê ngay
  • Đặc điểm: Vận hành ổn định, doanh thu 165 triệu/tháng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Cầu Giấy chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Trần Duy Hưng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 57 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời ổn định trong lĩnh vực cho thuê hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!