Nhà 8 tầng mặt tiền 8m, 171m², giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 8 tầng mặt tiền 8m, 171m², giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

45 tỷ
171 m² - 263 triệu/m²

Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
171 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với căn nhà 8 tầng hiện đại, tọa lạc tại đường Hoàng Văn Thái, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Với diện tích 171m² và mặt tiền 8m, căn nhà có thiết kế thông minh, đầy đủ tiện nghi và hệ thống phòng cháy chữa cháy đạt tiêu chuẩn. Đường trước nhà rộng 11.5m, thuận tiện cho ô tô tránh nhau, đường sau nhà 2m thoáng đãng, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 171m²
  • Bố trí: 8 tầng, thiết kế hiện đại, có thang máy
  • Đặc điểm: Đầy đủ hệ thống PCCC, GPXD, vừa ở vừa cho thuê, dòng tiền 2 tỷ/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vành đai 2.5, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách hồ Đầm Hồng chỉ vài phút đi bộ, không khí trong lành
  • Thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê, đảm bảo dòng tiền ổn định
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê, hoặc gia đình muốn định cư lâu dài tại khu vực trung tâm với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội