Nhà 8 tầng Chùa Hà, Cầu Giấy 160m² giá 43 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 8 tầng Chùa Hà, Cầu Giấy 160m² giá 43 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

43 tỷ
160 m² - 269 triệu/m²

Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
16 Phòng
Diện tích
160 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm Cầu Giấy! Với diện tích 160m², 2 căn nhà 8 tầng thang máy được thiết kế đẳng cấp, mỗi tầng có 2 phòng, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả an cư và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: 8 tầng, mỗi tầng 2 phòng ngủ.
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, có thang máy, ô tô vào nhà, ngõ thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học chất lượng như Trường THPT Cầu Giấy và mầm non.
  • Chỉ cách trung tâm thương mại lớn khoảng 1km, thuận tiện cho mua sắm.
  • Các tuyến giao thông chính gần đó giúp di chuyển dễ dàng, thuận lợi.
  • Các dịch vụ y tế như Bệnh viện Y học cổ truyền Hà Nội chỉ mất vài phút đi xe.
  • Gần khu vực ăn uống và giải trí phong phú, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị gia tăng cao, cũng như cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi ngay tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội