Nhà 74m² 4 Tầng Nở Hậu Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân - Giá 16 Tỷ Có TL | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 74m² 4 Tầng Nở Hậu Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân - Giá 16 Tỷ Có TL

16 tỷ (có thương lượng)
74 m² - 216 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
74 m²

Nhà riêng 4 tầng nở hậu tại phố Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân - cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa với vị trí phong thủy đẹp, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm:Ngõ nông, cách mặt phố vài chục mét, ô tô tránh gần nhà. Đặc biệt có đặc điểm nở hậu mang lại vượng khí tốt cho gia chủ. Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố Lê Trọng Tấn chỉ vài chục mét, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích.
  • Gần Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực có nhiều trường học các cấp, từ mầm non đến THPT, an toàn cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Nguyễn Trãi, Trường Chinh.
  • Gần các tiện ích công cộng như công viên, trung tâm thương mại, chợ dân sinh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các gia đình mong muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh, gần trung tâm và có phong thủy tốt. Phù hợp cho cả mục đích ở hoặc kinh doanh nhỏ.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp với giá tốt tại trung tâm Thanh Xuân. Liên hệ ngay để xem nhà 24/7 và nhận tư vấn chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam