Nhà 72m² Phan Chu Trinh, TP. Vũng Tàu - 3 Tầng, Gần Biển, Giá 8.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 72m² Phan Chu Trinh, TP. Vũng Tàu - 3 Tầng, Gần Biển, Giá 8.5 Tỷ

8,5 tỷ
72 m² - 118 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
72 m²

Nhà đẹp 3 tầng, vị trí vàng Phan Chu Trinh, Vũng Tàu - Sẵn sàng đón chủ mới!

Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng kiên cố, tọa lạc trên trục đường Phan Chu Trinh sầm uất, trung tâm du lịch biển Vũng Tàu. Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển đến mọi tiện ích, thích hợp an cư hoặc đầu tư sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (ngang 5m, dài 14.4m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, hướng Tây Bắc mát mẻ. Đường Phan Chu Trinh rộng rãi, ô tô vào tận nơi. Khu dân cư an ninh, dân trí cao, văn minh, yên tĩnh, rất thích hợp để an cư lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Bãi Sau chỉ 500m, thuận tiện cho việc tắm biển và các hoạt động giải trí.
  • Gần Công viên Thùy Vân, không gian xanh mát cho gia đình thư giãn.
  • Liền kề Chợ Vũng Tàu, siêu thị Coopmart, mua sắm tiện lợi hàng ngày.
  • Gần các trường học từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho con em học tập.
  • Dễ dàng tiếp cận các nhà hàng, quán ăn, cafe và dịch vụ giải trí sôi động của thành phố.
  • Tuyến đường Phan Chu Trinh là trục du lịch chính, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ đồng (có thương lượng nhẹ cho khách hàng thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi, an ninh ngay trung tâm Vũng Tàu, gần biển và các tiện ích. Đồng thời, đây cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn với tiềm năng kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời cao nhờ vị trí đắc địa trên trục đường du lịch.