Nhà 72m² Kim Mã, 6 Tầng Thang Máy - Sổ Đỏ Chính Chủ, Giá 16.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 72m² Kim Mã, 6 Tầng Thang Máy - Sổ Đỏ Chính Chủ, Giá 16.8 Tỷ

22 tỷ
101 m² - 218 triệu/m²

Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
101 m²

Siêu phẩm nhà ở trung tâm Hà Nội! Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng thang máy tại phố Kim Mã, Ba Đình, chỉ cách phố Vạn Phúc vài bước chân. Với diện tích 72m² và thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, đây là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống chất lượng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 6 tầng nổi, thang máy. Tầng 1: Khách, 1PN, WC. Tầng 2: Phòng rộng, 1PN, WC. Tầng 3-4: Mỗi tầng 2PN, WC. Tầng 5: Phòng thờ, Bếp, WC. Tầng 6: Sân phơi, kho.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng, thang máy tiện nghi, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Vị trí đắc địa, vài bước chân ra phố Vạn Phúc sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Kim Mã, kết nối giao thông thuận tiện đến các quận trung tâm.
  • Gần phố Vạn Phúc, khu vực kinh doanh sầm uất với nhiều nhà hàng, quán cafe, cửa hàng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như trường học các cấp, bệnh viện, công viên.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch, thuận tiện di chuyển đến các khu vực khác của Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đa thế hệ, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp ngay tại trung tâm thủ đô, đồng thời có thể tận dụng vị trí đắc địa để kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại vị trí vàng. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!