Nhà 7 tầng Tôn Đức Thắng Đống Đa 58.6m² giá 23.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng Tôn Đức Thắng Đống Đa 58.6m² giá 23.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

23.9 tỷ
58 m² - 412 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà 7 tầng tọa lạc tại phố Tôn Đức Thắng, quận Đống Đa, Hà Nội. Với diện tích 58.6m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời hoặc nơi ở lý tưởng tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.6m²
  • Bố trí: 15 phòng khép kín, full nội thất hiện đại
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế đẹp, thoáng mát, vận hành ổn định, sẵn sàng cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học và trung tâm giáo dục chất lượng
  • Chỉ cách chợ và siêu thị khoảng 500m, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc gia đình lớn cần một không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!