Nhà 7 tầng thang máy Ngọc Thụy Long Biên 39m² giá 13.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng thang máy Ngọc Thụy Long Biên 39m² giá 13.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

13.5 tỷ
39 m² - 346 triệu/m²

Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà 7 tầng thang máy tại khu vực Ngọc Thụy, Long Biên! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: 7 tầng, với thiết kế hiện đại và hợp lý
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.5m, có gara ô tô, thang máy, phòng ngủ Master ở các tầng 2-4, phòng khách và bếp ở tầng 6, phòng thờ ở tầng 5, sân phơi và khu BBQ ở tầng 7.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Sát Khu đô thị Khai Sơn, hưởng thụ tiện ích cao cấp như công viên, khu vui chơi
  • Ngõ 606 rộng rãi, ô tô vào tận nhà, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trục đường lớn, thuận lợi cho việc đi lại đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống hiện đại với đầy đủ tiện ích xung quanh, hoặc đầu tư cho thuê với nhu cầu cao trong khu vực.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để được làm việc trực tiếp với chính chủ và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam