Nhà 7 tầng Minh Khai - Bạch Mai 85m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng Minh Khai - Bạch Mai 85m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

26 tỷ
85 m² - 306 triệu/m²

Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực Minh Khai - Bạch Mai. Căn nhà 7 tầng với diện tích 85m², hiện đang cho thuê với doanh thu 75 triệu/tháng, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 24 phòng, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà 7 tầng có thang máy, ô tô vào tận nơi, mặt tiền rộng, đường thông thoáng, rất thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Kinh tế Quốc dân, ĐH Bách Khoa, ĐH Xây dựng
  • Chỉ cách chợ Minh Khai khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Thanh Nhàn, Kim Ngưu, Bạch Mai
  • Tiếp giáp với nhiều tiện ích như bệnh viện, công viên, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, cũng như các hộ gia đình lớn tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam