Nhà 7 tầng mặt phố Cổ Linh 55m² giá 22.6 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng mặt phố Cổ Linh 55m² giá 22.6 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh!

22.6 tỷ
55 m² - 411 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
55 m²

Chính chủ bán nhà mới xây 7 tầng, thang máy, tọa lạc tại phố Cổ Linh, quận Long Biên. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian vừa ở vừa kinh doanh với vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 7 tầng, mặt tiền 4m, 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Ngõ 5m thông, ô tô vào tận nhà, rất phù hợp cho văn phòng hoặc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall Long Biên, thuận tiện cho mua sắm
  • Vị trí đẹp, nằm giữa cầu Vĩnh Tuy và cầu Trần Hưng Đạo
  • Khu vực đông đúc, sầm uất, nhiều tiện ích xung quanh
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các doanh nghiệp nhỏ, văn phòng hoặc gia đình cần không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà lý tưởng này ngay hôm nay!