Nhà 7 tầng Kim Đồng - Tân Mai 55m² giá 23.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng Kim Đồng - Tân Mai 55m² giá 23.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi

23.9 tỷ
54 m² - 443 triệu/m²

Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời sở hữu căn nhà 7 tầng tại Kim Đồng, Tân Mai, một trong những khu vực phát triển sôi động và tiềm năng nhất của quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, đây là địa điểm lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Nhà 7 tầng, mỗi tầng được thiết kế thông minh, có thể dễ dàng phân chia làm văn phòng hoặc căn hộ cho thuê.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, mặt tiền rộng, có vỉa hè thoáng đãng, phù hợp với mô hình kinh doanh kết hợp ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Bách Khoa, Đại học Kinh tế Quốc dân, thuận tiện cho sinh viên thuê trọ.
  • Đường ô tô đi qua nhà, giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Định Công.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho việc sinh sống và phát triển kinh doanh.
  • Gần chợ và các trung tâm thương mại, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách các tiện ích công cộng như bệnh viện, công viên khoảng 1km, tạo điều kiện sống lý tưởng cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, doanh nhân muốn kết hợp giữa việc ở và kinh doanh, hoặc những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.