Nhà 7 tầng Kẻ Vẽ Bắc Từ Liêm 101m² giá 26.5 tỷ - Đầu tư sinh lời 5%/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng Kẻ Vẽ Bắc Từ Liêm 101m² giá 26.5 tỷ - Đầu tư sinh lời 5%/năm!

26.5 tỷ
101 m² - 262 triệu/m²

Phường Đức Thắng, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
101 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Kẻ Vẽ, Bắc Từ Liêm! Căn nhà 7 tầng hiện đại với diện tích 101m², hứa hẹn mang lại dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá ấn tượng theo từng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101m²
  • Bố trí: Nhà 7 tầng với thiết kế thông minh, sử dụng thang máy hiện đại.
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, phù hợp với phong thủy, dễ dàng cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế và công lập, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Cách chợ và siêu thị 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông công cộng.
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh và phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.5 tỷ VND (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc một không gian sống tiện nghi tại khu vực phát triển sôi động của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!