Nhà 7 tầng Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh 71m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 7 tầng Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh 71m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

19 tỷ
71 m² - 268 triệu/m²

Phường 27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
71 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Bình Thạnh! Căn nhà 7 tầng tại đường Bùi Hữu Nghĩa đang chờ đón chủ nhân mới. Với thiết kế ấn tượng và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m² (5.3m x 14m)
  • Bố trí: 1 hầm để xe, 1 lửng, 5 tầng và sân thượng BTCT, 10 phòng lớn nhỏ (có thể ngăn thành nhiều phòng hơn), thang máy, ban công, phòng giặt
  • Đặc điểm: Nhà có dòng tiền hiện tại 70 triệu/tháng, hẻm xe tải tránh, trải nhựa, đông xe qua lại, rất thuận tiện cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Bà Chiểu chỉ cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Gia Định khoảng 1km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần các trường học như THPT Bùi Thị Xuân và THCS Nguyễn Văn Trỗi, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 1 chỉ trong khoảng 15 phút qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định hoặc cho gia đình lớn cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!