Nhà 6 tầng Văn Quán 46m² giá 13.4 tỷ - Sẵn sàng giao dịch ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng Văn Quán 46m² giá 13.4 tỷ - Sẵn sàng giao dịch ngay!

13.4 tỷ
46 m² - 291 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Khám phá ngay căn nhà 6 tầng đẹp tại khu vực Văn Quán, Hà Đông, lý tưởng cho cuộc sống an yên và tiện nghi!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:46m²
  • Bố trí:6 tầng, mỗi tầng có cửa sổ thoáng đãng, có khe thoáng 50cm ở phía sau
  • Đặc điểm:Có thang máy, nhà thiết kế chắc chắn, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo
  • Gần chợ, trung tâm thương mại và các tiện ích sinh hoạt
  • Thuận tiện di chuyển bằng ô tô, gần các tuyến phố lớn
  • Có nhiều trường học, cơ sở giáo dục xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái, sang trọng, gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà lý tưởng này, đừng bỏ lỡ cơ hội!