Nhà 6 tầng thang máy Trần Quang Diệu, Q3 - 62m² chỉ 17 tỷ, kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng thang máy Trần Quang Diệu, Q3 - 62m² chỉ 17 tỷ, kinh doanh đỉnh!

17 tỷ
62 m² - 274 triệu/m²

14, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà 6 tầng thang máy tại vị trí kinh doanh vàng trên đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực sầm uất và phát triển mạnh mẽ này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m² (4,2x16m), nở hậu nhẹ, không lộ giới
  • Bố trí: Trệt + lửng + 4 lầu + sân thượng, thiết kế lầu suốt, mỗi tầng 1 WC
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng năm 2019, hiện đại, có thang máy cao cấp, khai thác lâu dài không cần sơn sửa

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm 7m kinh doanh nổi tiếng, thuận tiện cho các loại hình dịch vụ như thời trang, spa, thẩm mỹ, văn phòng
  • Cách mặt tiền chỉ 20m, dễ dàng thu hút khách hàng
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển đến các quận lân cận
  • Hướng Đông Nam, không khí mát mẻ, tài lộc
  • Đường xá sạch sẽ, an ninh tốt, khu dân cư văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND (còn thương lượng)
  • Sổ hồng: Chính chủ, không thế chấp, công chứng ngay

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh, đầu tư lâu dài hoặc muốn ở trong một khu vực phát triển với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam