Nhà 6 tầng thang máy Thịnh Quang 42m² giá 15.2 tỷ - Nội thất sang trọng, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng thang máy Thịnh Quang 42m² giá 15.2 tỷ - Nội thất sang trọng, tiện ích đầy đủ!

15.2 tỷ
42 m² - 362 triệu/m²

Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 6 tầng thang máy tuyệt đẹp tại ngõ Thịnh Quang, quận Đống Đa. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà hiện đại, thiết kế sang trọng giữa lòng thủ đô. Căn nhà với diện tích 42m², mặt tiền 5.5m, hướng Đông Nam, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (Sổ đỏ 40m²)
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, WC; Tầng 2-3: Mỗi tầng 1 phòng khép kín đầy đủ nội thất; Tầng 4: 2 phòng ngủ nhỏ, WC; Tầng 5: Bếp và phòng ăn nội thất Châu Âu; Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi; Tầng 7: Tum thoáng rộng.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 6 tầng 1 tum, có thang máy nhập khẩu, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại và sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ dân sinh và siêu thị chỉ 300m, mua sắm dễ dàng
  • Phòng gym và trung tâm thương mại Royal City chỉ mất vài phút đi xe
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, không khí trong lành
  • Có giao thông thuận lợi đi lại giữa các tuyến phố lớn như Thái Thịnh, Tây Sơn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.2 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và yên tĩnh giữa lòng Hà Nội. Đây cũng là cơ hội đầu tư lý tưởng với khả năng sinh lời cao trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!