Nhà 6 tầng thang máy Phạm Văn Đồng 33m² giá 11.8 tỷ - Sang trọng, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng thang máy Phạm Văn Đồng 33m² giá 11.8 tỷ - Sang trọng, đầy đủ nội thất!

11.8 tỷ
33 m² - 358 triệu/m²

Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 6 tầng thang máy mới xây, sẵn sàng đón Tết 2026! Căn nhà tọa lạc tại ngõ 163 Phạm Văn Đồng, chỉ cách phố Hoàng Quốc Việt 50m, với ngõ thông thoáng, sạch sẽ và yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp và WC; Tầng 2-5 mỗi tầng có 1 phòng khép kín với ban công thoáng sáng; Tầng 6 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, nở hậu đẹp, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp bao gồm sofa, tivi, giường, tủ, chăn ga gối đệm và mạng wifi, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Phạm Văn Đồng chỉ 300m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt.
  • Hệ thống an ninh tốt, khu dân trí cao, lý tưởng cho gia đình.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, bệnh viện, công viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình có nhu cầu ở lâu dài, tìm kiếm không gian sống an yên và tiện nghi giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam