Nhà 6 Tầng Thang Máy Khương Đình 32m² - Lô Góc Thoáng Sáng, Giá 9.1 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 Tầng Thang Máy Khương Đình 32m² - Lô Góc Thoáng Sáng, Giá 9.1 Tỷ

9.1 tỷ
32 m² - 284 triệu/m²

Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
32 m²

Nhà mới tinh, xây dựng kiên cố 6 tầng thang máy trên lô góc cực thoáng sáng tại Khương Đình, Thanh Xuân. Cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng cho gia đình đông người chỉ với 9.1 tỷ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 6 tầng nổi, 4 phòng ngủ, giếng trời thoáng khí, thang máy hiện đại.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới tinh, lô góc thoáng sáng, mặt tiền rộng 4m, sau quy hoạch sẽ là mặt ngõ ô tô rộng thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố Khương Đình khoảng 70m, dễ dàng di chuyển.
  • Gần dự án Vinhome Cao Xà Lá, thừa hưởng tiện ích khu đô thị cao cấp.
  • Nằm trong khu vực có hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đông người, cần không gian sinh hoạt rộng rãi, thoáng đãng với đầy đủ tiện nghi. Vị trí đắc địa, thuận tiện đi lại và thừa hưởng tiện ích của khu vực phát triển.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp, vị trí vàng không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam