Nhà 6 tầng Thạch Bàn, Long Biên 60m² giá 14.8 tỷ - Hai mặt thoáng, gara ô tô | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng Thạch Bàn, Long Biên 60m² giá 14.8 tỷ - Hai mặt thoáng, gara ô tô

14.8 tỷ
60 m² - 247 triệu/m²

Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 6 tầng hai mặt thoáng tuyệt đẹp tại Thạch Bàn, Long Biên. Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, đang hoàn thiện và được xây dựng trên diện tích 60m², với mặt tiền rộng 6,6m, hứa hẹn mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 6 tầng, có gara cho 2 ô tô
  • Đặc điểm: Nhà hai mặt thoáng, thiết kế hiện đại, thoáng sáng tự nhiên, phù hợp để ở hoặc làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall Long Biên, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Big C Savico, chợ Thạch Bàn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học các cấp, phù hợp cho con em đi học
  • Bệnh viện Đức Giang, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Giao thông thuận lợi, gần các trục đường lớn như Cổ Linh, Quốc lộ 5, cầu Vĩnh Tuy, cầu Thanh Trì

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.8 tỷ VND
  • Giấy tờ: Sổ đỏ chính chủ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, yên tĩnh, đồng thời có thể sử dụng làm văn phòng làm việc. Vị trí trung tâm dễ dàng tiếp cận các tiện ích và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch hẹn xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam