Nhà 6 tầng Phú La, Hà Đông 63m² giá 15 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng Phú La, Hà Đông 63m² giá 15 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

15 tỷ
63 m² - 238 triệu/m²

Phú La, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà 6 tầng tuyệt đẹp tại Phú La, Hà Đông! Với diện tích 63m², ngôi nhà này nằm trong khu đô thị mới với hạ tầng đồng bộ, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Chỉ vài bước chân là bạn đã có thể đến công viên 365, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Nhà 6 tầng với thiết kế hợp lý, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, hạ tầng đồng bộ, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách công viên 365 vài bước chân, thuận tiện cho hoạt động thể dục thể thao
  • Gần đường Vành đai 3, thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Nhiều tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, chợ
  • Khu đô thị hiện đại, an ninh đảm bảo, môi trường sống trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội