Nhà 6 tầng Ngọc Thụy 37m² giá 13 tỷ - Đầy đủ nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng Ngọc Thụy 37m² giá 13 tỷ - Đầy đủ nội thất sang trọng!

13 tỷ
37 m² - 351 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Ngọc Thụy, Long Biên! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà mới, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi và sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m² (Diện tích sử dụng 40m²)
  • Bố trí: 6 tầng kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nội thất nhập khẩu sang trọng, thang máy hiện đại, gara ô tô, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Ao Lão, tạo không gian sống thoáng đãng và dễ chịu
  • Chỉ vài bước đến công viên và khu Khai Sơn, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Trường Quốc tế Việt – Pháp nằm trong bán kính gần, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ, đầy đủ tiện ích

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và an toàn tại khu vực Ngọc Thụy, Long Biên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!