Nhà 6 tầng Hưng Thịnh, Yên Sở, 38m² giá 12.9 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng Hưng Thịnh, Yên Sở, 38m² giá 12.9 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

12.9 tỷ
38 m² - 339 triệu/m²

Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 6 tầng sang trọng tại đường Hưng Thịnh, phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, TP Hà Nội. Căn nhà có diện tích 38m², được thiết kế hiện đại với đầy đủ công năng và tiện ích, rất phù hợp cho việc ở hoặc cho thuê với lợi nhuận cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 6 tầng, có thang máy, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà mới, kính cường lực, thiết kế thông minh, đầy đủ tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường mầm non Yên Sở chỉ 300m, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần chợ Yên Sở, chỉ mất 5 phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần công viên Hoàng Mai, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Hệ thống an ninh tốt, tạo cảm giác an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, hoặc cho những nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với giá trị sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội