Nhà 6 tầng hẻm nhựa 8m khu VIP 3/2 Quận 10 - Giá 18.99 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng hẻm nhựa 8m khu VIP 3/2 Quận 10 - Giá 18.99 tỷ

18.99 tỷ
66 m² - 288 triệu/m²

12, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
66 m²

Khám phá căn nhà lý tưởng tại khu VIP 3/2, Quận 10! Với kết cấu 6 tầng BTCT kiên cố, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn rất tiện lợi cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ lớn, 6WC
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, hẻm nhựa 8m như mặt tiền, hoàn công đầy đủ, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Sư Vạn Hạnh, Thành Thái, Trần Thiện Chánh
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến các tiện ích như siêu thị, cửa hàng, quán ăn
  • Đường nhựa 8m dễ dàng di chuyển, thuận tiện cho xe máy và ô tô
  • Gần các trường học, bệnh viện, và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản tại vị trí đắc địa, thuận lợi cho kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: 3 tháng 2, Phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh