Nhà 6 tầng đường Giáp Bát, 38m² giá 8.35 tỷ - Gần trường tiểu học! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng đường Giáp Bát, 38m² giá 8.35 tỷ - Gần trường tiểu học!

8.35 tỷ
38 m² - 220 triệu/m²

Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Giáp Bát, quận Hoàng Mai. Đây là một căn nhà 6 tầng đẹp, rộng rãi với thiết kế hiện đại, chắc chắn sẽ làm hài lòng bất kỳ ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông người
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, sổ đỏ chính chủ, ngõ rộng, thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Giáp Bát, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Giáp Bát chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trục đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.35 tỷ VND (thương lượng mạnh)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình có con nhỏ, hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!