Nhà 6 tầng đẹp tại Cầu Giấy 40m² giá 9.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 tầng đẹp tại Cầu Giấy 40m² giá 9.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

9.2 tỷ
40 m² - 230 triệu/m²

Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Khám phá căn nhà 6 tầng tuyệt đẹp, tọa lạc ngay trung tâm quận Cầu Giấy, một trong những khu vực phát triển sôi động nhất Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và nội thất cao cấp, ngôi nhà này hứa hẹn sẽ mang lại trải nghiệm sống đẳng cấp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 6 tầng, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà mới, xây dựng chắc chắn, nội thất sang trọng, chỉ việc xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường liên cấp và đại học lớn như Đại học Quốc gia Hà Nội
  • Chỉ vài phút di chuyển đến trung tâm thương mại và các tiện ích sống như siêu thị, chợ, bệnh viện
  • Ngõ rộng, thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển bằng ô tô và xe máy
  • Đường thông Yên Hòa – Trung Kính, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.2 tỷ VND (Có thương lượng, không tiếp môi giới)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, tiện nghi ngay giữa lòng thủ đô, phù hợp với những ai yêu thích sự nhộn nhịp của khu vực Cầu Giấy.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này. Gọi hoặc inbox 24/24 để được xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội