Nhà 6 Tầng 5PN 51m² Hồng Bàng - Ô tô tránh, Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 6 Tầng 5PN 51m² Hồng Bàng - Ô tô tránh, Sổ đỏ chính chủ

9 tỷ
51 m² - 176 triệu/m²

Phường An Hồng, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
51 m²

Nhà 6 tầng 51m² - Vị trí vàng ô tô tránh tại Hồng Bàng, Hải Phòng - Sẵn Sàng Vào Ở Ngay!

Cơ hội sở hữu căn nhà phố 6 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với diện tích 51m², tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất phường An Hồng, quận Hồng Bàng. Căn nhà không chỉ sở hữu pháp lý minh bạch với sổ đỏ đầy đủ, giấy phép xây dựng hợp lệ mà còn mang đến không gian sống tiện nghi, an ninh và thuận lợi cho mọi hoạt động sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 6 tầng kiên cố, bao gồm: phòng khách rộng rãi, 5 phòng ngủ thoáng đãng, 5 phòng vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm và sân phơi tiện lợi. Tích hợp thang máy hiện đại giúp di chuyển dễ dàng giữa các tầng.
  • Đặc điểm: Hướng Bắc mát mẻ, đường trước nhà rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, đảm bảo cuộc sống bình yên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học các cấp từ mầm non đến THPT, chỉ vài bước chân là tới, cực kỳ thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng, chợ dân sinh, trung tâm thương mại trong bán kính gần.
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, thích hợp để an cư lạc nghiệp.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên, mong muốn một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp với đầy đủ tiện ích, an ninh đảm bảo và vị trí thuận lợi cho việc học tập, sinh hoạt. Đặc biệt phù hợp với những ai ưu tiên sự an toàn và thuận tiện khi di chuyển bằng ô tô.