Nhà 58m² Ngọc Thụy, Long Biên - Ô tô tránh, Full nội thất, Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 58m² Ngọc Thụy, Long Biên - Ô tô tránh, Full nội thất, Sẵn sàng ở ngay!

12 tỷ
58 m² - 207 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
58 m²

Nhà 4 tầng hiện đại, full nội thất, ô tô tránh tại Ngọc Thụy, Long Biên - Sẵn SÀNG VÀO Ở NGAY!

Tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi, vị trí đắc địa tại Long Biên? Ngôi nhà 4 tầng với diện tích 58m² tại Ngọc Thụy này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn. Thiết kế hiện đại, công năng tối ưu và nội thất đầy đủ sẽ mang đến cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: 4 tầng bao gồm gara ô tô trong nhà, phòng khách rộng rãi, 3 phòng ngủ tiện nghi, phòng thờ trang nghiêm và 2 sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, sẵn sàng ô chờ thang máy (có thể lắp đặt khi có nhu cầu). Đường trước nhà rộng ô tô tránh, khu vực dân cư đông đúc, rất thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày và kinh doanh nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp (THCS Ngọc Thụy, THPT Lý Thường Kiệt) thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Ngọc Thụy chỉ 500m, mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày dễ dàng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Cừ, Ngô Gia Tự.
  • Gần các tiện ích công cộng khác như công viên, khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn có không gian sống tiện nghi, an ninh và thuận lợi cho việc đi lại cũng như kinh doanh nhỏ tại khu vực Long Biên.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước với sổ đỏ vuông đẹp, pháp lý rõ ràng. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời này!