Nhà 58.2m² Thượng Lân, Nho Quan - Ô tô vào nhà, 4PN, Giá 3.x Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 58.2m² Thượng Lân, Nho Quan - Ô tô vào nhà, 4PN, Giá 3.x Tỷ

3 tỷ
58 m² - 52 triệu/m²

Xã Thượng Hòa, Huyện Nho Quan, Tỉnh Ninh Bình

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
58 m²

Nhà đẹp, vị trí đắc địa tại Thượng Lân, Ninh Sơn - Cơ hội vàng sở hữu tổ ấm tiện nghi, sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.2m²
  • Bố trí: 3 tầng với 4 phòng ngủ, 2 WC, phòng thờ, sân phơi, gara ô tô riêng biệt. Tầng 1 bố trí gara ô tô, phòng khách, bếp và WC. Tầng 2 có 2 phòng ngủ và WC giữa. Tầng 3 gồm 2 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Ngõ thông rộng rãi, ô tô ra vào thoải mái, có gara riêng. Thiết kế tối ưu công năng, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa kinh doanh nhỏ. Hướng Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thượng Lân, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến trường học các cấp trên địa bàn xã Thượng Hòa.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp sinh hoạt gia đình.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các tuyến đường chính trong huyện Nho Quan.
  • Gần các tiện ích công cộng khác của xã Thượng Hòa.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.x tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, có thể kết hợp kinh doanh nhỏ tại nhà. Vị trí thuận lợi, thiết kế thông minh mang lại sự thoải mái và tối ưu hóa mọi không gian.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Thượng Lân, Nho Quan với mức giá hấp dẫn. Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!