Nhà 5 tầng Xóm mới Ngọc Hồi 55m² giá 8.35 tỷ - Sẵn sàng giao dịch! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Xóm mới Ngọc Hồi 55m² giá 8.35 tỷ - Sẵn sàng giao dịch!

8.35 tỷ
55 m² - 152 triệu/m²

Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Chủ cần bán gấp căn nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại Xóm mới Ngọc Hồi, huyện Thanh Trì, TP Hà Nội. Với diện tích 55m², căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Tầng 1: Bếp, WC, chỗ để xe; Tầng 2: Phòng khách; Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + 2 WC khép kín; Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, có sổ đỏ chính chủ, nở hậu, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Cách Bệnh viện Nông nghiệp chỉ 1km, dễ dàng chăm sóc sức khỏe
  • Ngã ba giao thông thuận lợi với Cao tốc Pháp Vân, nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Gần ga Ngọc Hồi, thuận tiện cho việc di chuyển bằng tàu hỏa
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình lớn hoặc nhóm nhiều thế hệ sống chung, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt với thiết kế hợp lý và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và gặp trực tiếp chủ nhà, cơ hội không thể bỏ lỡ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội