Nhà 5 tầng Tứ Hiệp 32m² giá 6 tỷ - Vị trí đắc địa gần trung tâm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Tứ Hiệp 32m² giá 6 tỷ - Vị trí đắc địa gần trung tâm!

6 tỷ
32 m² - 188 triệu/m²

Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chuyên gia bất động sản xin giới thiệu đến quý khách hàng một căn nhà 5 tầng hiện đại, mới xây tại Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội. Với diện tích chỉ 32m², căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn nằm ở vị trí đắc địa, thuận tiện cho giao thông và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách, bếp, vệ sinh; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng, 1 vệ sinh; Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, thoáng sáng, ngõ rộng 2.5m, ba gác tránh nhau thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc lộ 60m, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Chỉ 300m đến Trung tâm thương mại Tứ Hiệp, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện Nội tiết Trung ương, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Di chuyển dễ dàng đến bến xe Nước Ngầm và đường Giải Phóng.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp với gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ, những người muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và sở hữu căn nhà mơ ước của bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam