Nhà 5 tầng Trường Sa, Bình Thạnh 21.7m² giá 4 tỷ - Vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Trường Sa, Bình Thạnh 21.7m² giá 4 tỷ - Vào ở ngay!

4 tỷ
21.7 m² - 184 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
21.7 m²

Chào đón bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp 5 tầng tại đường Trường Sa, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh! Với thiết kế thông minh và hiện đại, căn nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là không gian lý tưởng để tận hưởng cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21.7m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, bao gồm 3 phòng ngủ thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, vào ở ngay, thiết kế hiện đại và tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Điện Biên Phủ, thuận tiện di chuyển đến quận 1 và các khu vực lân cận
  • Chỉ cách hệ thống giao thông công cộng vài phút đi bộ, dễ dàng kết nối đến Metro
  • Xung quanh có nhiều trường học, bệnh viện và chợ truyền thống, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, thích hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và gần gũi với các tiện ích cần thiết trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội