Nhà 5 tầng Tôn Đức Thắng 32m² giá 9.65 tỷ - Sân để xe rộng, gần Hồ Linh Quang! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Tôn Đức Thắng 32m² giá 9.65 tỷ - Sân để xe rộng, gần Hồ Linh Quang!

9.65 tỷ
32 m² - 302 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà mới, thuận tiện và đầy đủ tiện ích? Ngôi nhà 5 tầng tại Tôn Đức Thắng, Đống Đa chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp, 1 WC; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ, 1 WC; Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới, sổ đỏ chính chủ, có sân để xe rộng rãi, giao dịch nhanh chóng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Văn Miếu Quốc Tử Giám, thuận tiện cho việc học tập.
  • Cách Hồ Linh Quang chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Gần chợ và các trường học các cấp, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Ngã 6 Ô Chợ Dừa gần kề, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, sinh viên hoặc những ai yêu thích không gian sống gần gũi với văn hóa và tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà 24/7.