Nhà 5 tầng thang máy tại Trần Duy Hưng, Cầu Giấy - 14.9 tỷ, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng thang máy tại Trần Duy Hưng, Cầu Giấy - 14.9 tỷ, thiết kế hiện đại!

14.9 tỷ
47 m² - 317 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới xây hiện đại, 5 tầng thang máy, tọa lạc tại vị trí đắc địa chỉ Trần Duy Hưng, Cầu Giấy. Với khoảng cách chỉ 50 mét đến mặt đường Trần Duy Hưng, đây thực sự là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách, bếp; Tầng 2, 3, 4: mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng rãi; Tầng 5: phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, hiện đại, có thang máy, pháp lý sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Cầu Giấy và Trường Mầm Non Vinschool.
  • Cách các trung tâm mua sắm lớn như Big C và Vincom chỉ 5 phút đi xe.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn như Hoàng Đạo Thúy, Nguyễn Chí Thanh.
  • Gần các dịch vụ y tế như Bệnh viện 198 và Bệnh viện Đa khoa Cầu Giấy.
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện với các tuyến xe buýt và metro gần đó.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.