Nhà 5 tầng thang máy Hoàng Liệt 50m² - Ô tô tránh, sát hồ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng thang máy Hoàng Liệt 50m² - Ô tô tránh, sát hồ

13.66 tỷ
50 m² - 273 triệu/m²

Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

12 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng thang máy đẳng cấp tại trung tâm Hoàng Liệt, nơi hội tụ không gian sống xanh mát ngay sát hồ Linh Đàm. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm sự kết hợp giữa tiện nghi hiện đại và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50m²
  • Bố trí:Nhà xây 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với gara ô tô rộng rãi, 3 phòng ngủ Master khép kín sang trọng.
  • Đặc điểm:Nhà mới tinh, trang bị thang máy vận hành êm ái, nội thất full option cao cấp, thiết kế tối ưu ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa sát hồ Linh Đàm, tận hưởng không khí trong lành và không gian dạo bộ thoáng đãng.
  • Gần trường mầm non và tiểu học Hoàng Liệt, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ dân sinh và các siêu thị tiện lợi chỉ vài phút di chuyển.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch như Giải Phóng, Quốc lộ 1A.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, xung quanh có đầy đủ dịch vụ từ ngân hàng đến phòng gym.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.66 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, đẳng cấp, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm một tài sản có vị trí đẹp, giá trị tăng trưởng bền vững tại khu vực Hoàng Mai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!