Nhà 5 tầng thang máy hẻm 8m Lý Chính Thắng, Quận 3 giá 22,9 tỷ - Ngang khủng 9m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng thang máy hẻm 8m Lý Chính Thắng, Quận 3 giá 22,9 tỷ - Ngang khủng 9m!

22.9 tỷ
90 m² - 254 triệu/m²

Võ Thị Sáu, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực trung tâm Quận 3! Với thiết kế 5 tầng hiện đại, cùng thang máy tiện lợi, đây chắc chắn là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng đều thoáng đãng, có thang máy phục vụ di chuyển thuận tiện
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền ngang khủng 9m, không lỗi phong thủy, nội thất cao cấp, sử dụng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trụ sở ngân hàng, thuận tiện cho giao dịch tài chính
  • Cách các building văn phòng lớn chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các cơ quan nhà nước, tạo sự thuận tiện cho công việc
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và hoạt động kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22,9 tỷ VND, còn thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình muốn tìm kiếm không gian sống sang trọng, tiện nghi tại trung tâm thành phố, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội