Nhà 5 tầng thang máy Đường số 3, Gò Vấp 64m² giá 10.2 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng thang máy Đường số 3, Gò Vấp 64m² giá 10.2 tỷ - Full nội thất sang trọng!

10.2 tỷ
64 m² - 159 triệu/m²

9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại Đường số 3, phường 9, Gò Vấp! Đây là cơ hội để sở hữu một ngôi nhà 5 tầng hiện đại, có thang máy, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ khép kín, 5 phòng tắm, phòng khách, bếp, thờ, giặt, gara ô tô, thang máy
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng, đầy đủ công năng sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Gò Vấp chỉ 500m, thích hợp cho gia đình có con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp để sinh sống và làm việc
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị, ngân hàng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình lớn cần không gian sống thoải mái, những người yêu thích sự tiện nghi và hiện đại, cũng như những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.