Nhà 5 tầng Tây Mỗ 31m² giá 6.55 tỷ - Ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Tây Mỗ 31m² giá 6.55 tỷ - Ở ngay

6.55 tỷ
31 m² - 211 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

13 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Nhà mới Tây Mỗ (Nam Từ Liêm) xây 5 tầng đẹp hiện đại, tối ưu công năng, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, không gian sắp xếp hợp lý, nội thất cơ bản đầy đủ, phù hợp ở gia đình
  • Đặc điểm:Mặt tiền 3.8m rộng thoáng; ngõ nông, thông thoáng; khu vực gần Vinhomes Smart City, tiềm năng phát triển tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Vinhomes Smart City, thụ hưởng hệ tiện ích đô thị hiện đại
  • Tiện đường ra các trục lớn khu Nam Từ Liêm, di chuyển linh hoạt nhiều hướng
  • Gần chợ dân sinh khu Tây Mỗ, thuận tiện mua sắm hằng ngày
  • Gần trường học các cấp trong khu vực, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Khu dân cư đông, nhiều dịch vụ ăn uống - tạp hóa, sinh hoạt tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ cần nhà mới, sạch đẹp, nhiều tầng để tách không gian sinh hoạt; hoặc khách mua để ở lâu dài tại khu Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, ưu tiên vị trí gần đại đô thị và tiện ích sẵn có.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà này, hãy nhắn tin để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà linh hoạt.