Nhà 5 tầng tại Văn Tiến Dũng, 34m² giá 5.7 tỷ - Ô tô đỗ cổng, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng tại Văn Tiến Dũng, 34m² giá 5.7 tỷ - Ô tô đỗ cổng, ở ngay!

5.7 tỷ
34 m² - 168 triệu/m²

Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời tại đường Văn Tiến Dũng, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, tiện nghi, và gần gũi với cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại và thông thoáng
  • Đặc điểm: Ô tô đỗ cổng, ngõ nông, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Minh Khai, thuận lợi cho việc đưa đón con cái
  • Cách chợ Minh Khai chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần các bệnh viện, cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!