Nhà 5 tầng tại Tân Phú 190m² giá 21.5 tỷ - Dòng tiền thu hút 140 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng tại Tân Phú 190m² giá 21.5 tỷ - Dòng tiền thu hút 140 triệu/tháng!

21.5 tỷ
190 m² - 113 triệu/m²

Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
32 Phòng
Phòng tắm
32 Phòng
Diện tích
190 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt đẹp tại phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích lên đến 190m² và 5 tầng, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định lên đến 140 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:190m²
  • Bố trí:32 phòng ngủ, 32 phòng tắm
  • Đặc điểm:5 tầng, hẻm xe hơi, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THCS Lê Anh Xuân, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường Vườn Lài rộng rãi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, gần trạm Metro
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà này thích hợp cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê. Vị trí đắc địa và thiết kế thông minh sẽ mang lại sự thoải mái cùng giá trị gia tăng theo thời gian.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống đầy tiềm năng!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam