Nhà 5 tầng tại Lê Quang Đạo, 33m² giá 7.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng tại Lê Quang Đạo, 33m² giá 7.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.45 tỷ
33 m² - 226 triệu/m²

Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
33 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà 5 tầng tọa lạc trên đường Lê Quang Đạo, chỉ với 7.45 tỷ VND. Diện tích 33m², mỗi tầng được thiết kế với một phòng ngủ rộng rãi, thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng 1 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Cầu thang cuối, nhà thông thoáng, ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất vài phút đến trung tâm thương mại Mỹ Đình
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho việc học hành của trẻ
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, thích hợp cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc các nhà đầu tư đang muốn cho thuê để sinh lời ngay lập tức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá cả.