Nhà 5 tầng tại Bình Thạnh, 44.4m² giá 8.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng tại Bình Thạnh, 44.4m² giá 8.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

8.5 tỷ
44.4 m² - 191 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
44.4 m²

Khám phá căn nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại quận Bình Thạnh, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Với vị trí đắc địa, căn nhà này mang đến sự thuận tiện khi di chuyển đến các quận lân cận và gần nhiều tiện ích sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44.4m²
  • Bố trí: Nhà trệt, lửng, 2 lầu, 2 sân thượng, gồm 3 phòng ngủ (1 phòng master), 4 nhà vệ sinh, phòng thờ, phòng khách, bếp và quầy bar.
  • Đặc điểm: Nhà hẻm xe hơi, pháp lý chuẩn với sổ đỏ, cất két công chứng nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường Phan Văn Trị, thuận tiện di chuyển đến các quận khác.
  • Chỉ cách City Land vài phút đi bộ, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thương mại.
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng đến các khu vực trung tâm.
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị cao tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội