Nhà 5 tầng Quận 10, 31.5m² giá 8.35 tỷ - Hẻm xe hơi thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Quận 10, 31.5m² giá 8.35 tỷ - Hẻm xe hơi thông thoáng!

8.35 tỷ
31.5 m² - 265 triệu/m²

Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
31.5 m²

Khám phá ngay căn nhà 5 tầng tuyệt đẹp tọa lạc tại phường 14, quận 10, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại và không gian sống rộng rãi, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31.5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng thờ, sân thượng trước
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng bê tông cốt thép, hoàn công đầy đủ, hẻm xe hơi rộng 5m thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách bệnh viện 115 chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần chợ Nguyễn Tri Phương, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Đường 3/2 thuận tiện lưu thông, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các tuyến xe buýt và ga Metro, thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.35 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!