Nhà 5 tầng Phúc Lợi, 32m² giá 4.68 tỷ - Gần ô tô, vị trí trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Phúc Lợi, 32m² giá 4.68 tỷ - Gần ô tô, vị trí trung tâm!

4.68 tỷ
32 m² - 146 triệu/m²

Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm quận Long Biên? Đây chính là cơ hội vàng cho bạn! Ngôi nhà 5 tầng mới đẹp, thiết kế thông minh với không gian sống thoáng đãng, chỉ cách ô tô 5m. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này với mức giá vô cùng hợp lý!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi riêng biệt
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế 5 tầng, ngõ nông sạch sẽ, thoáng mát, vỉa hè rộng 15,5m, đường ô tô qua lại thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường cấp 1, 2, 3 Phúc Lợi, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Phúc Lợi chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, gần các tuyến đường lớn và trục chính
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống gần gũi, đầy đủ tiện ích và dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem ngôi nhà này ngay hôm nay, cơ hội không đến nhiều lần!